MATOKEO YA KIDATO CHA NNE SOON UTAYAPATA HAPA

BONYEZA HAPA KUONA MATOKEO YA FORM FOUR MWAKA 2012





Examination Results

f MATOKEO YA KIDATO CHA NNE (CSEE) 2011 LINK1

f MATOKEO YA KIDATO CHA NNE (CSEE) 2011 LINK2

f MATOKEO YA KIDATO CHA NNE (CSEE) 2011 LINK3

f MATOKEO YA MTIHANI WA MAARIFA (QT) 2011 LINK1

f MATOKEO YA MTIHANI WA MAARIFA (QT) 2011 LINK2

f MATOKEO YA MTIHANI WA MAARIFA (QT) 2011 LINK3


Ili kupata majina hayo punde tu yatakapo ingia waweza join hapo kulia bonyeza  JOIN THIS SITE  yataingia link itaingia kwenye email yako
ama waweza kuingia kwenye PAGE yetu hapo utawaweza kuyapata pia maana tuta share link hapo pia
INGIA HAPA
https://www.facebook.com/Hiphoptz

Post a Comment

  1. presha inapanda inashukaaaaaa
    kikinuka nahitaji asprine za jero
    wajameni

    ReplyDelete
  2. We acha 2 yaani hapakaliki hata hamu ya kula hamna roho juu juu.

    ReplyDelete
  3. lini yanatoka mbona kimya tu!!!!!!!!!!!!!!

    ReplyDelete
  4. Dah jamani vipi tena yanatoka lini jamani na muda gani maana presha inapanda na kushukaa

    ReplyDelete
  5. isipane wala isishuke maana wakati ndio umeshafika

    ReplyDelete
  6. mna2zingua mbona haya toki cku zote hizo

    ReplyDelete
  7. Mbona matokeo hayajatoka wacheni kutudanganya!

    ReplyDelete
  8. Plz mkuu ntumie link yenye matokeo ya Shauritanga kwenye email address hii tilyabrand-2011@hotmail.com

    ReplyDelete
  9. walio maliza kidato cha nne 2012 kesheni mkiomba usahihishaji uwe mzur!

    ReplyDelete
  10. The result will be out Feb.07.2013

    ReplyDelete
    Replies
    1. Acheni kuogopa NECTA wamesema matokeo ni mzr klko mwk 2011.WISHES ALL THE BEST

      Delete
  11. mbona presha sana kufaulu na kutokufaulu kila m2 anajijua mwenyewe so matokeo ni kama kithibitsho 2

    ReplyDelete
  12. jamani vipi nilini matokeo yetu yanatoka mwezi wenyewe huo

    ReplyDelete
  13. jamani vipi nilini matokeo yetu yanatoka mwezi wenyewe huo

    ReplyDelete
  14. Matokeo yalishatoka, ni swala la kubandika tu.

    ReplyDelete
  15. jamani matokeo yametoka kweli.

    ReplyDelete
  16. Matoke ijumaa jamani tare8

    ReplyDelete
  17. daah yan achen mngejua !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    ReplyDelete
  18. SI MTOE YA 2013 TUELEWE

    ReplyDelete
  19. am waiting men@nearipper

    ReplyDelete
  20. Leo myatoe basi, maana tumechoka kusubiri. In fact it is embarassing waiting for results for such long time.

    ReplyDelete
  21. Au mnayachachua kwa kupiga factor maana elimu ya bongo virus wameimeza, yaachieni mazee 2mechoka na pressure za kitaa.

    ReplyDelete
  22. God,s intervension is important in this

    ReplyDelete
  23. tz 9th leo jman vp mbna xaxa hayo matokeo hayatoki jman...pressure debe uku

    ReplyDelete
  24. Matokeo yatatoka kesho asubuh!!

    ReplyDelete
  25. mhhhhhhhhhhhh its 14th jamani

    ReplyDelete
  26. yanatoka leo mc anye!

    ReplyDelete
  27. Mbona mnatufanya vifarnga vya kuku kila cku kesho au kwakuwa watoto wenu hawsomi bongo ndo mnatutia pressure sisi
    its not fair at all

    ReplyDelete
  28. naona baraza la mitihani limeanza kuonesha mapungufu yake, kupata matokeo hadi uwe na mtu jikoni,watoto wa wakubwa walishajua matokeo yao,not fair!!!!!

    ReplyDelete
  29. mbna mna chelewesha mambo

    ReplyDelete
  30. Duuh...! moja aikai mbili ndo uxixeme jaman wa2 watakufa huku mana hata chakula hakna ladha tena!

    ReplyDelete
  31. Hiki ni kioja cha mwaka. Wahusika wajiandae kutupa maelezo kwa nini wanafunzi zaidi ya nusu ya watahiniwa wamefeli. Tusifanye speculations.Utafiti mwa kisayansi unatakiwa ufanywE na NECTA.

    ReplyDelete

emo-but-icon

HASSBABY

HASSBABY

Contact

Abby Hass

Mob: Whatsapp
+255 765 073 073

Total Pageviews

Hot in week

Recent

.

Comments

Instagram

Hassbaby T-Shirt

My Blog List.

item