Select Menu

Slider

ads2

ads2

Recent

Break

Comments

Contact Us

Name

Email *

Message *

Instagram
Powered by Blogger.

Lyrics[dark](3)

Music[two]

Sticky News[hot](3)

Music Video[three](3)

Naija[oneleft]

Kenya & Uganda[oneright]

Gospel[combine]

Tabs

Flexible Home Layout

Followers

Sub menu section

Main menu section

Bongo Fleva

Performance

Cute

My Place

Slider

Racing

" });

Videos

» »Unlabelled » HII NDIO OFFICIAL WEBSITE YA DIAMOND PLATINUM
«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

About Hassbaby Mapacha

Asante kwa kutembelea Blog hii, tafadhari ungana nasi pia Instagram @Hassbabytz na Facebook Page Hassbaby
«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

12 comments

  1. Kwani Diamond fani yake imebase kwenye love songs tu,or does it mean hawezi kutoka kwa staili nyingine aige kwa Profesa J na wengine wanaojielewa kama huyo

    ReplyDelete
    Replies
    1. sasa ndo umeongea nini we mdada.........

      Delete
  2. Kaka hongera we unajuaaa mi nataka kesho............

    ReplyDelete
  3. mbaba unatisha,bt ucbase sana kwenye mapenz kwan nchiyetu bado sana kimaendeleo,hamasisha watanzania wafanye kaz kwa bidii,waache starehe na majungu

    ReplyDelete
  4. tisha Sana Kaka

    ReplyDelete
  5. dah we mkali sjaona big up sana bro keep it up

    ReplyDelete
  6. punguza kujiona..... Wenzio wanakamua adi kipaimara

    ReplyDelete
  7. My numbr one video is of next level.....it wil take u far and far....keep it up the excellent job dude. I am nah ur fan. ...bt i salute u when u do wonders....!! Dr.Massey.

    ReplyDelete
  8. kaka wengi tunakupenda sana kwa sanaa yako songa mbele tu pamoja nawe take care Maina kingangi ni msoga from kenya

    ReplyDelete
  9. Diamond pole kwa mama aliye na tatizo but bring her to Kenyatta national hospital Kenya for medication kaka

    ReplyDelete
  10. I love him sooo mch hw cn i get his numbers jo

    ReplyDelete